ศูนย์การเรียนชุมชนบ้านปีใหญ่ จัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น สัปดาห์ที่ 11 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
10 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวปรีดา เส็นจิต ครู ศรช.บ้านปีใหญ่ ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น สัปดาห์ที่ 11 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ศรช.บ้านปีใหญ่ ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__78430237_0.jpg)
เข้าชม : 88
|