ศกร.ตำบลแหลมสน ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 11 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
11 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นายมะณี ศรีมุณี ครู อาสาสมัครฯ ดำเนินการจัดกระบวนการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สัปดาห์ที่ 11 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
ณ ศกร.ตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/210748.jpg)
เข้าชม : 83
|