สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนมกราคม 2567
![](/satun/UserFiles/Image/418514601_2078161199223062_7390068375167732242_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/418548617_2078160995889749_1204489301438175369_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/416356966_2078159765889872_8645619533020094740_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/418557856_2078159699223212_9210856924765466758_n.jpg)
วันที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผอ.กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผอ.สกร.อำเภอละงู รก.ผอ.กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผอ.สกร.อำเภอควนโดน มอบหมายให้นางวนิดา รักเมือง ครู กศน.ตำบล เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนมกราคม 2567 ณ ศาลาประชาคมอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล โดยมีนายพันธรัฐ จิช่อง ปลัดอำเภอ เจ้าพนักงานปกครองชำนาญการพิเศษ เป็นประธานการประชุม
เข้าชม : 51
|