ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จัดเตรียมความพร้อมโครงการส่งเสริมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567
12 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอละงู จัดเตรียมความพร้อมโครงการส่งเสริมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567
ณ สวนสาธารณะเทศบาลตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__78454807_0.jpg)
เข้าชม : 91
|