ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567
13 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้บุคลากร เข้าร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ณ สวนสาธารณะเทศบาลตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/30(42).jpg)
เข้าชม : 94
|