ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง
จัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ระดับม.ต้น ณ ศกรตำบลทุ่งนุ้ย
………………………………………………………,……………
วันที่ 10 ธันวาคม 2567
นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครู ชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้ นางวนิดา ปังแลมาปุเลา ครูอาสาสมัคร พบกลุ่มนักศึกษาจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ระดับม.ต้น ณ ศกร.ตำบลทุ่งนุ้ย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/EE4D63EE-13E0-4858-9685-D09A22F399ED.jpg) ท ![](/satun/UserFiles/Image/DF998603-51F8-4C05-B808-B36BD1F7082A.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/F2C9504B-4ABB-4442-A4F0-7B3F5C72B27F.jpg)
เข้าชม : 45
|