10 - 12 มกราคม 2567
![👨🏻🏫](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta1/1.5/16/1f468_1f3fb_200d_1f3eb.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครู กศน.ตำบล และครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน จัดกิจกรรมสัปดาห์วันครู ครั้งที่ 68 พ.ศ.2567 โดยจัดกิจกรรมครูเยี่ยมบ้านเด็ก เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนข้อมูลระหว่างครูและผู้ปกครองที่เกี่ยวกับเด็ก
ณ ตำบลตำมะลัง อำเภอเมือง จังหวัดสตูล