สถาบันศึกษาปอเนาะท่องจำอัลกุรอ่านอัลฟิรเดาส์ จัดกิจกรรมการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 2/2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
![](/satun/UserFiles/Image/59540.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/59544.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/59547.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/59548.jpg)
วันที่ 19 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวนูรีซัน นิมะ ครูอาสาสมัครประจำสถาบันศึกษาปอเนาะ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน ให้ดำเนินการ จัดกิจกรรมการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 2/2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ สถาบันศึกษาปอเนาะท่องจำอัลกุรอ่านอัลฟิรเดาส์ ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 87
|