ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู ประชุมคณะกรรมการพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ ด้านการเรียนรู้เพื่อคุณวุฒิตามระดับ ครั้งที่ 2
15 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาคุณวุฒิตามระดับ ครั้งที่ 2 โดยมี คณะกรรมการพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาคุณวุฒิตามระดับ เข้าร่วมประชุมเพื่อวางแผนพัฒนาสื่อและนวัตกรรมให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/7(236).jpg)
เข้าชม : 55
|