ศกร.ตำบลปากน้ำ อำเภอละงู จัดการศึกษาต่อเนื่อง รูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำหมวกบัคเก็ตจากผ้าปาเต๊ะ จำนวน 24 ชั่วโมง
18 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวซารีนา บ่าวเตบ ครู กศน.ตำบล จัดการศึกษาต่อเนื่อง รูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำหมวกบัคเก็ตจากผ้าปาเต๊ะ จำนวน 24 ชั่วโมง
ให้กับประชาชน ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านท่ามาลัย หมู่ที่ 6 ตำบลปากน้ำ อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__51306505_0.jpg)
เข้าชม : 56
|