----------------------------------------------
19 มกราคม 2567
![📒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/1f4d2.png)
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1.5/16/1f4dd.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครู กศน.ตำบล และครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน จัดกิจกรรม “ห้องสมุดเคลื่อนที่สำหรับชาวตลาด” เพื่อส่งเสริมการอ่านให้กับกลุ่มพ่อค้าแม่ค้าและประชาชนในตลาด จัดหาหนังสือหลากหลายชนิดเข้าไปบริการบรรดาพ่อค้าแม่ค้าในตลาด ณ ตลาดนัดบ้านทุ่ง หมู่ที่ 7 ตำบลเกตรี อำเภอเมือง จังหวัดสตูล