19 มกราคม 2567
![🥘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td/1.5/16/1f958.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการศูนย์กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครู กศน.ตำบลบ้านควน และครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน ติดตามเยี่ยมกลุ่มโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน รูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตร Eco prin ณ อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 2 ตำบลบ้านควน อำเภอเมือง จังหวัดสตูล โดยมี เจ๊ะอาด สัญญาเป็นคณะกรรมการ ศกร.ตำบลบ้านควน ร่วมนิเทศติดตาม