ศกร.ตำบลควนโดน เข้าร่วมประชุมการขับเคลื่อนศูนย์ช่วยเหลือสังคมตำบล องค์การบริหารส่วนตำบลควนโดน
![](/satun/UserFiles/Image/421751704_1083089756302306_8938806645057104388_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/421760906_1083090692968879_35993132772373115_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/421778024_1083090312968917_3918056313222355548_n.jpg)
วันที่ 24 มกราคม 2566 เวลา 13.30 น.
นางสาวฮาบีบะห์ เจ๊ะสมอเจ๊ะ ครู กศน.ตำบลควนโดนได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมการขับเคลื่อนศูนย์ช่วยเหลือสังคมตำบล องค์การบริหารส่วนตำบลควนโดน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลควนโดน อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 62
|