ศูนย์การเรียนชุมชนบ้านปีใหญ่ ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
24 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวปรีดา เส็นจิต ครู ศรช.บ้านปีใหญ่ ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ณ ศรช.บ้านปีใหญ่ ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__79429745_0.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__79429747_0.jpg)
เข้าชม : 79
|