ศกร.ตำบลแหลมสน ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
25 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวทิพาพร โต๊ะมิ ครูอาสาสมัครฯ ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ณ ศกร.ตำบลละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/155207_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/155204_0.jpg)
เข้าชม : 86
|