ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของนักศึกษาสกร.อำเภอควนกาหลง
..............................................................................................................................
วันที่ 22 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครูชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของนายสุจินดา พลภักดี นักศึกษาสกร.อำเภอควนกาหลง
ณ วัดควนนิมิตร อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__147038212.jpg)
เข้าชม : 74
|