ศกร.ตำบลเขาขาว อำเภอละงู ดำเนินการยกระดับผลสัมฤทธิ์ (N-net) โดยการนำ TBP to N-NET
30 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นายชูชัย ใบเอ็ม ครู กศน.ตำบล ดำเนินการยกระดับผลสัมฤทธิ์ (N-net) โดยการนำ TBP to N-NET เพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ N-NET ของ สกร.จังหวัดสตูล ติวผ่านระบบออนไลน์ให้กับนักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ ศกร.ตำบลเขาขาว อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/3(494).jpg)
เข้าชม : 56
|