ศกร.ตำบลปากน้ำ ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
23 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวซารีนา บ่าวเตบ ครู กศน.ตำบล ดำเนินการทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
ณ ศกร.ตำบลปากน้ำ อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__51855369_0.jpg)
เข้าชม : 81
|