ศกร.ตำบละงู อำเภอละงู ดำเนินการจัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียนรูปแบบชั้นเรียน โครงการหลักสูตรการใช้โปรแกรม Microsotf Excel รุ่นที่ 12
22-26 มกราคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางจินตนา หลงเก็ม ครู กศน.ตำบล ดำเนินการจัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียนรูปแบบชั้นเรียน โครงการหลักสูตรการใช้โปรแกรม Microsotf Excel รุ่นที่ 14 ณ โรงเรียนละงูพิทยาคม อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/7352_0.jpg)
เข้าชม : 85
|