สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมบรรณารักษ์ เพื่อจัดการแข่งขันตอบคำถามสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชนฯ และการประกวดคลิปวีดิทัศน์
![](/satun/UserFiles/Image/425396350_24805768092404532_5577459332498573318_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/425722271_24805761432405198_7393945250479297793_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/425722271_24805761432405198_7393945250479297793_n(5).jpg)
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน มอบหมายให้นายเกษมศักดิ์ ไชยพิทักษ์ บรรณารักษ์ เข้าร่วมประชุมบรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชน เพื่อดำเนินการวางแผนการจัดการแข่งขันตอบคำถามสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชนฯ และการประกวดคลิปวีดิทัศน์ ส่งเสริมการอ่าน และการเรียนรู้ ภายใต้หัวข้อ “ Lifelong Learning เพราะเราเกิดมาเพื่อเรียนรู้ตลอดชีวิต”ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล โดยมีนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานใน การประชุมดังกล่าว
เข้าชม : 62
|