สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2567
![](/satun/UserFiles/Image/424982594_1083438066194829_1323898470215753583_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/425698187_1083436582861644_1534871062128835814_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/425679092_1083432922862010_5710059710767192641_n.jpg)
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัด เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบผลการปฏิบัติงาน และร่วมวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐบาล ทั้งนี้ก่อนระเบียบวาระการประชุม ได้มีการยืนตรงถวายความเคารพเพลงสรรเสริญพระบารมี ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล โดยมีนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานการประชุม
เข้าชม : 71
|