นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอทุ่งหว้า รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอมะนัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอมะนัง มอบหมายให้นางสาวจตุพร ทหารไทย ครูชำนาญการ ร่วมการประชุมมาตรการสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา เพื่อจัดเจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความสงบเรียบร้อยและความปลอดภัยในสถานศึกษาทั้งในเวลาราชการและนอกเวลาราชการตามความจำเป็นและเหมาะสม โดยมีปลัดอำเภอ ผู้แทนผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรมะนัง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง ผู้อำนวยการศูนย์ศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล หน่วยบริการอำเภอมะนัง นายกองค์การบริหารส่วนตำบล กำนัน และผู้ใหญ่บ้าน
โดยมีนายเชษฐ บุตรรักษ์ นายอำเภอมะนัง เป็นประธานการประชุม