ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลงร่วมต้อนรับนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล พร้อมด้วย คณะทำงานฯ ลงพื้นที่ออกนิเทศติดตามการดำเนินงาน การทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ ด้านการศึกษานอกระบบโรงเรียน (N-NET) ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ของสนามสอบศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง ณ สนามสอบวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสตูล อำเภอควนกาหลง