ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมติดตามการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ (พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ) ผ่านระบบ Microsoft Teams
13 กุมภาพันธ์ 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมติดตามการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ
(พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ) ผ่านระบบ Microsoft Teams ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/3(498).jpg)
เข้าชม : 57
|