ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการแข่งขันตอบคำถามสารานุกรมไทยฯสำหรับเยาวชนฯและการประกวดคลิปวีดิทัศน์ส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ ภายใต้หัวข้อ "Liflong Learning เพราะเราเกิดมาเพื่อเรียนรู้ตลอดชีวิต"
14 กุมภาพันธ์ 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวอามาลีนา อานัน บรรณารักษ์ นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการแข่งขันตอบคำถามสารานุกรมไทยฯสำหรับเยาวชนฯและการประกวดคลิปวีดิทัศน์ส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ ภายใต้หัวข้อ "Liflong Learning เพราะเราเกิดมาเพื่อเรียนรู้ตลอดชีวิต" โดยมีนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/2(545).jpg)
เข้าชม : 54
|