ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมชี้แจงการดำเนินการจัดสอบการประเมินคุณภาพการศึกษานอกระบบระดับชาติหลักสูตรการศึกษานอกระบบการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ (E-Exam)
13-15 กุมภาพันธ์ 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู มอบหมายให้นายมะณี ศรีมุณี หัวหน้างานการศึกษาขั้นพื้นฐาน เข้าร่วมประชุมชี้แจงการดำเนินการจัดสอบการประเมินคุณภาพการศึกษานอกระบบระดับชาติหลักสูตรการศึกษานอกระบบการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ (E-Exam)
ณ โรงแรม เอส บางกอก นวมินทร์ กรุงเทพมหานคร
![](/satun/UserFiles/Image/216179_0.jpg)
เข้าชม : 65
|