ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน โครงการแข่งขันกีฬา สกร.อำเภอละงู เกมส์ ประจำปี 2567
14 กุมภาพันธ์ 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน โครงการแข่งขันกีฬา สกร.อำเภอละงู เกมส์ ประจำปี 2567 ณ สนามกีฬา อบจ.แห่งที่ 2 ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล โดยมีนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ
สำหรับการแข่งกีฬาในครั้งนี้ประกอบด้วยฟุตบอล วอลเลย์บอล เซปักตระกร้อ เปตอง และกีฬาพื้นบ้าน
![](/satun/UserFiles/Image/31(44).jpg)
เข้าชม : 68
|