ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จัดโครงการกีฬา สกร.ชายแดนใต้เกมส์ ระดับอำเภอ
15 กุมภาพันธ์ 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู จัดโครงการกีฬา สกร.ชายแดนใต้เกมส์ ระดับอำเภอ ณ สนามกีฬา อบจ.แห่งที่ 2 ตำบลกำแพง อำเภอละงู จังหวัดสตูล โดยมีนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ สำหรับการแข่งกีฬาในครั้งนี้ประกอบด้วยฟุตบอล วอลเลย์บอล เซปักตระกร้อ เปตอง และกีฬาพื้นบ้าน
![](/satun/UserFiles/Image/LINE_ALBUM_16267_240216_1.jpg)
เข้าชม : 72
|