วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอทุ่งหว้า รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอมะนัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอมะนัง มอบหมายให้นายนภัทร จันทวิลาศ ครู กศน.ตำบลนิคมพัฒนา พร้อมด้วยนางนฤมล ช่วยดำ ครูอาสาสมัคร จัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรการทำปลาดุกร้า