นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้นางสาวขนิษฐา เอ็มเล่ง นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมการประชุมชี้แจงการดำเนินการจัดสอบการประเมินคุณภาพการศึกษานอกระบบระดับชาติ หลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ (E-Exam) ระหว่างวันที่ 13-14 กุมภาพันธ์ 2567 ณ โรงแรม เอส บางกอก นวมินทร์ กรุงเทพมหานคร