นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครู กศน.ตำบลพิมาน จัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ร่วมกับศูนย์การเรียนสำหรับเด็กในโรงพยาบาลสตูล ณ ตึกสิรินธร ชั้น 3 โรงพยาบาลสตูล ตำบลพิมาน อำเภอเมือง จังหวัดสตูล