นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร สกร.อำเภอเมืองสตูล ร่วมแต่งกายด้วยเสื้อผ้าสีม่วง เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีต่อสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล