นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้นักศึก ศกร.ตำบลคลองขุด บริจาคสิ่งของทำความสะอาด ต่างๆ ส่งเสริมการให้การเสียสละ นักศึกษาการให้ เพื่อนำไปบริจาคต่อสถานที่ต่างๆ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อชุมชนต่อไป ณ ศกร.ตำบลคลองขุด อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล