15 กุมภาพันธ์ 2567
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครู กศน.ตำบลควนขัน ประชุมวางแผนเตรียมความพร้อมการทำโครงงานวิทยาศาสตร์ระดับตำบล เรื่องนวัตกรรมการจัดการขยะ ณ ศกร.ตำบลควนขัน หมู่ที่ 4 ตำบลควนขัน อำเภอเมือง จังหวัดสตูล