ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการแผนพัฒนาคุณภาพการจัดการเรียนรู้ พ.ศ. 2566 -2570
19-20 มีนาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอละงู เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการแผนพัฒนาคุณภาพการจัดการเรียนรู้ พ.ศ. 2566 -2570 ณ ห้องประชุมสตาร์รินทร์ รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดสตูล โดยมีนางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานพิธีเปิด
![](/satun/UserFiles/Image/23(81).jpg)
เข้าชม : 61
|