นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครูชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้บุคลากรร่วมคัดเลือกผลิตภัณฑ์ชุมชนที่ผ่านการฝึกและพัฒนาอาชีพร่วมกับสถานศึกษาในสังกัด และมีศักยภาพในการพัฒนาต่อ ยอด ตามเกณฑ์พิจารณาคัดเลือกที่กรมส่งเสริมการเรียนรู้กำหนด เพื่อนำผลิตภัณฑ์คัดเลือกผลิตภัณฑ์ชุมชน ระดับชุมชน ระดับจังหวัด พ.ศ.2567 ต่อไป
ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/09656E93-8F62-45FC-9FBB-EA6D6B21A14F.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/5DA8541A-D331-4437-93E3-690257858E66.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/FAE5574D-0B9D-48AA-B680-2162EE97B4BB.jpg)