ศกร.ตำบลควนสตอ นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการ 2 เมษายน “ตามรอยเจ้าฟ้านักอ่าน”
![](/satun/UserFiles/Image/1 (37)(14).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (19)(23).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (20)(11).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (26)(10).jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวสุนีย์ ไมมะหาด ครู กศน.ตำบลควนสตอ และนางสาวสุคนธา หลีหมัด ครูอาสาสมัคร กศน. ได้รับมอบหมายจากนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการ 2 เมษายน “ตามรอยเจ้าฟ้านักอ่าน” เพื่อเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระขนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล โดยมีนายณพงค์ ใบหมาดปันจอร์ เป็นประธานเปิด
เข้าชม : 25
|