สกร.อำเภอควนโดน ประชุมบุคลากร
![](/satun/UserFiles/Image/187437.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/187432.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/187434.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/187433.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน ประชุมบุคลากร เพื่อพบปะร่วมพูดคุย ชี้แจงแนวทางการปฏิบัติงานเพื่อรับทราบและร่วมวางแผนงานต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐบาล ณ ห้องประชุม สกร. อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 34
|