สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนเมษายน 2567
![](/satun/UserFiles/Image/S__30310431.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__30310428.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__30310427.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__30310426.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน มอบหมายให้เนาวรัตน์ ศรีหมั่น ครู ชำนาญการ เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนเมษายน 2567 ณ ศาลาประชาคมอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล โดยมีว่าที่พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอควนโดน เป็นประธานการประชุม
เข้าชม : 55
|