สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือน ประจำเดือน เมษายน 2567
![](/satun/UserFiles/Image/438197391_1124373675434601_5582681731032714273_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/438205478_1124380028767299_2749595476022228971_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/438205783_1124379958767306_5512674586484238893_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/438230440_1124373815434587_7594474228045392657_n.jpg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัด เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบผลการปฏิบัติงาน และร่วมวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐบาล ทั้งนี้ก่อนระเบียบวาระการประชุม ได้มีการยืนตรงถวายความเคารพเพลงสรรเสริญพระบารมี ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล โดยมีนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล เป็นประธานการประชุม
เข้าชม : 44
|