![](/satun/UserFiles/Image/440393996_1109564910316503_5487928699340345976_n.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/440607375_1109564833649844_1723572755300255828_n.jpg)
วันที่ 3 พฤษภาคม 2567
นางสาวสุนีย์ ไมมมะหาด ครู กศน.ตำบลควนสตอ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งอำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนโดน มอบหมายรับสมัครนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ศกร.ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล