ศกร.ตำบลควนโดน จัดโครงการการดูแลผู้สูงอายุ จำนวน 70 ชั่วโมง
![](/satun/UserFiles/Image/440445410_1144508196827128_7835450851308405710_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/441243059_1144508403493774_5455823514671084425_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/441197360_1144507630160518_1995541626724083144_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/441244827_1144506773493937_494797051857104258_n.jpg)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น.
นายอนันต์ ลัสมาน ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลควนโดน ได้รับมอบหมายจาก จาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดโครงการการดูแลผู้สูงอายุ จำนวน 70 ชั่วโมง ระหว่างวันที่ 22 เมษายน - 7 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 36
|