สกร.อำเภอควนโดน ประชุมประจำเดือนพฤษภาคม 2567
![](/satun/UserFiles/Image/388276.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/388285.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/388280.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/388286.jpg)
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ประชุมบุคลากร เพื่อพบปะร่วมพูดคุย ชี้แจงแนวทางการปฏิบัติงานเพื่อรับทราบและร่วมวางแผนงานต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐบาล ณ ห้องประชุม สกร. อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 34
|