วันที่ 2 พฤษภาคม 2567
![🧹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1/16/1f9f9.png)
![🧹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1/16/1f9f9.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครูกศน.ตำบลปูยูและครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน พร้อมนักศึกษา ร่วมกันพัฒนา ศกร.ตำบล ทั้งภายนอกและภายใน เพื่อฝึกให้นักศึกษามีจิตอาสา ช่วยเหลือคนอื่น และเพื่อให้ ศกร.ตำบลน่าอยู่พร้อมสำหรับการบริการ ณ ศกร.ตำบลปูยู อำเภอเมือง จังหวัดสตูล