ศกร.ตำบลควนโดน ปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/73191.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/73189.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/73192.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/214065.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวฮาบีบะห์ เจ๊ะสมอเจ๊ะ ครู กศน.ตำบลควนโดน พร้อมคณะนิเทศ นางสาวรมณีย์ ทิ้งปากถ้ำ ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลย่านซื่อ และนายอนันต์ ลัสมาน ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลควนโดน ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ตำบลควนโดน อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 23
|