ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลง
ประชาสัมพันธ์และรับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
………………………………………………………………………
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแพ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลงมอบหมายให้ นางสาวกัญชลิกา องศารา ครูกศน.ตำบล ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์และรับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
ณ พื้นที่และศกร.ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/7A085192-23F3-4612-B420-ADAF0E14EE9F.jpg)
เข้าชม : 25
|