ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนกาหลง
รับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
………………………………………………………………………
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแพ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลงมอบหมายให้ นางวนิดา ปังแลมาปุเลา ครูอาสาฯ รับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ศกร.ตำบลทุ่งนุ้ย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/443838208_1519594571927335_5207287326384830522_n.jpg)
เข้าชม : 28
|