ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล ดำเนินการสำรวจข้อมูล
เด็กวัยเรียน (อายุ 6-15 ปี)ที่ยังไม่จบการศึกษาภาคบังคับ ฯ
20 พฤษภาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้ นางสาวธัญลักษณ์ แสงวิสุทธิ ครูอาสาสมัครฯ ลงพื้นที่ดำเนินการสำรวจข้อมูลเด็กวัยเรียน (อายุ 6-15 ปี) ที่ยังไม่จบการศึกษาภาคบังคับ ที่ตกหล่นออกกลางคัน หลุดออกจากระบบการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านหัวควน หมู่ที่ 2 ตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/1006276_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1006274_0.jpg)
เข้าชม : 26
|