ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล จัดกระบวนการเรียนรู้ให้กับนักศึกษา
วันที่ 23 พฤษภาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้ นางสาวธัญลักษณ์ แสงวิสุทธิ ครูอาสาสมัครฯ จัดกระบวนการเรียนรู้ให้กับนักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/1011137_0(1).jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1011144_0(1).jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1011142_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1011144_0.jpg)
เข้าชม : 49
|