ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนกาหลง
ส่งเสริมการเรียนรู้นักศึกษาระดับม.ต้นภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
………………………………………………………………………
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแพ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนกาหลงมอบหมายให้ นางวนิดา ปังแลมาปุเลา ครูอาสาฯ ลงพื้นที่พบกลุ่มนักศึกษา ส่งเสริมการเรียนรู้นักศึกษาระดับม.ต้น ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ศกร.ตำบลทุ่งนุ้ย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/445096065_1519663328587126_2177040790286243266_n.jpg)
เข้าชม : 24
|